बॉलिवूडच्या ‘श्रीदेवी’ यांना अखेरचा निरोप

मुंबई : बॉलिवूडच्या ‘श्रीदेवी’ यांना आज अखेरचा निरोप देण्यात येणार आहे. आज त्यांच्या पार्थिवावर अंत्यसंस्कार करण्यात येणार आहेत. श्रीदेवी यांचे पार्थिव काल रात्री उशीरा दुबईहून मुंबईमध्ये आणण्यात आले.

अंत्यदर्शनासाठी त्यांचे पार्थिव लोखंडवाला कॉम्प्लेक्समधील सेलिब्रेशन क्लब येथे ठेवण्यात आले आहे. सकाळी ११.४५ वाजेपर्यंत श्रीदेवी यांच्या पार्थिवाचे अंत्यदर्शन घेता येणार आहे. श्रीदेवी यांचे अखेरचे दर्शन व्हावे, यासाठी त्यांच्या निवासस्थानाबाहेर चाहत्यांची गर्दी झाली आहे. सेलिब्रेशन क्लब येथून दुपारी २ वाजता अंत्ययात्रा निघणार आहे व विलेपार्ले स्मशानभूमीत श्रीदेवी यांच्या पार्थिवावर अंत्यसंस्कार होतील.

Please follow and like us:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

five × 5 =

Social media & sharing icons powered by UltimatelySocial